இன்று மாசி 8, ஹேவிளம்பி வருடம்.

January

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
31
1
2
3
 
 
 
 

01

தை 19
 

02

தை 20
 

03

தை 21
 
4
5
6
7
8
9
10

04

தை 22
 

05

தை 23
 

06

தை 24
 

07

தை 25
 

08

தை 26
 

09

தை 27
 

10

தை 28
 
11
12
13
14
15
16
17

11

தை 29
 

12

தை 30
 

13

மாசி 1
 

14

மாசி 2
 

15

மாசி 3
 

16

மாசி 4
 

17

மாசி 5
 
18
19
20
21
22
23
24

18

மாசி 6
 

19

மாசி 7
 

20

மாசி 8
 

21

மாசி 9
 

22

மாசி 10
 

23

மாசி 11
 

24

மாசி 12
 
25
26
27
28
1
2
3

25

மாசி 13
 

26

மாசி 14
 

27

மாசி 15
 

28

மாசி 16
 
 
 
 

January காலண்டர்

January காலண்டர் 2018. January க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சந்திர‌ கிரகணம் (Lunar Eclipse)

சந்திர‌ கிரகணம் (Lunar Eclipse)
Wednesday, January 31, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) தை 18, புதன்

தைப்பூசம்

தைப்பூசம்
Wednesday, January 31, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) தை 18, புதன்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Wednesday, January 31, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) தை 18, புதன்
Monday, January 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 17, திங்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Tuesday, January 30, 2018 சதுர்த்தசி தை 17, செவ்வாய்
Wednesday, January 24, 2018 அஷ்டமி தை 11, புதன்
Tuesday, January 16, 2018 அமாவாசை தை 3, செவ்வாய்
Monday, January 15, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) தை 2, திங்கள்
Sunday, January 14, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 1, ஞாயிறு

காந்திஜி அமரத்துவ‌ நாள்

காந்திஜி அமரத்துவ‌ நாள்
Tuesday, January 30, 2018 சதுர்த்தசி தை 17, செவ்வாய்

சர்வோதயா நாள்

சர்வோதயா நாள்
Tuesday, January 30, 2018 சதுர்த்தசி தை 17, செவ்வாய்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Monday, January 29, 2018 திரயோதசி தை 16, திங்கள்
Sunday, January 14, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 1, ஞாயிறு

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, January 28, 2018 துவாதசி தை 15, ஞாயிறு
Monday, January 22, 2018 சஷ்டி தை 9, திங்கள்
Friday, January 19, 2018 திரிதியை தை 6, வெள்ளி

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Saturday, January 27, 2018 ஏகாதசி தை 14, சனி

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Friday, January 26, 2018 தசமி தை 13, வெள்ளி

குடியரசு தினம்

குடியரசு தினம்
Friday, January 26, 2018 தசமி தை 13, வெள்ளி

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Thursday, January 25, 2018 நவமி தை 12, வியாழன்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Tuesday, January 23, 2018 சப்தமி தை 10, செவ்வாய்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Sunday, January 21, 2018 பஞ்சமி தை 8, ஞாயிறு
Saturday, January 20, 2018 சதுர்த்தி தை 7, சனி
Thursday, January 11, 2018 தசமி (தேய்பிறை) மார்கழி 27, வியாழன்
Wednesday, January 10, 2018 நவமி (தேய்பிறை) மார்கழி 26, புதன்
Tuesday, January 9, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) மார்கழி 25, செவ்வாய்
Monday, January 8, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) மார்கழி 24, திங்கள்
Sunday, January 7, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) மார்கழி 23, ஞாயிறு
Saturday, January 6, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) மார்கழி 22, சனி
Thursday, January 4, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 20, வியாழன்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Thursday, January 18, 2018 துவிதியை தை 5, வியாழன்

எம்.ஜி.ஆர் பிறந்த‌ நாள்

எம்.ஜி.ஆர் பிறந்த‌ நாள்
Wednesday, January 17, 2018 பிரதமை தை 4, புதன்

அமாவாசை

அமாவாசை
Tuesday, January 16, 2018 அமாவாசை தை 3, செவ்வாய்

உழவர் திருநாள்

உழவர் திருநாள்
Tuesday, January 16, 2018 அமாவாசை தை 3, செவ்வாய்

திருவள்ளுவர் தினம்

திருவள்ளுவர் தினம்
Monday, January 15, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) தை 2, திங்கள்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Monday, January 15, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) தை 2, திங்கள்

பொங்கல் திருநாள்

பொங்கல் திருநாள்
Sunday, January 14, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 1, ஞாயிறு

போகிப் பண்டிகை

போகிப் பண்டிகை
Saturday, January 13, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 29, சனி

இளைஞர் தினம்

இளைஞர் தினம்
Friday, January 12, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 28, வெள்ளி

விவேகான‌ந்தர் பிறந்த‌ தினம்

விவேகான‌ந்தர் பிறந்த‌ தினம்
Friday, January 12, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 28, வெள்ளி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Friday, January 5, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) மார்கழி 21, வெள்ளி

வீரபாண்டிய‌ கட்டபொம்மன் பிறந்த‌ நாள்

வீரபாண்டிய‌ கட்டபொம்மன் பிறந்த‌ நாள்
Wednesday, January 3, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 19, புதன்

ஆருத்திரா தரிசனம்

ஆருத்திரா தரிசனம்
Tuesday, January 2, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 18, செவ்வாய்
Monday, January 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 17, திங்கள்

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு
Monday, January 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 17, திங்கள்